Abubuwa 4 da ya kamata ku yi la'akari da su kafin ƙaura zuwa gyare-gyaren allurar filastik
A matsayin haɓaka girman tallace-tallace, ƙila za ku fara yin la'akari da yin gyare-gyaren filastik don ƙera ƙarar ku. Kafin ci gaba zuwa wannan tsari, kuna buƙatar fara la'akari da waɗannan abubuwa 4 masu zuwa.
Motsawa zuwa Gyaran Allurar Filastik? Duba waɗannan Abubuwa 4 Farko!
1. Girman tallace-tallace
Fiye da duka, girman tallace-tallace shine maɓalli mai mahimmanci wanda ke ƙayyade shirin ku na gaba da zabar hanyar samarwa. Idan girman tallace-tallacen ku har yanzu yana cikin gwagwarmaya, za mu ba da shawarar sauran hanyar samarwa kamar m prototyping don adana kuɗin kayan aikin ku. Lokacin girman tallace-tallacenku har zuwa sassa 100 ko ma fiye da haka, za mu iya farawa tare da Allurar Mold Tooling da kuma Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara.
2. Kasafin kudi
A matsayin mai saka jari, kuna da kasafin kuɗi don samfurin ku. A matsayin mabukaci, mutane suna son siyan abu ta hanya mafi inganci. Irin wannan ka'idar don kayan aiki, kuna buƙatar nemo mai samar da ingantacciyar allurar filastik don saduwa da kasafin kuɗin ku. Mai kawo kaya kamar TEAM Mai sauri, koyaushe muna samar da mafi kyawun bayani don taimakawa masu amfani da kuɗin kuɗi da lokacin jagora.
3.A
Aikace-aikacen samfurin ƙarshen ku yana da mahimmanci, ya dogara idan gyare-gyaren allura na filastik ya dace don samar da ƙarar ƙarar ku. Duk da yake robobi abu ne mai ban mamaki da ake amfani da shi don adana lokaci, kuɗi da rayuka tare da haɓaka haifuwa, ba koyaushe suke dacewa da kowane aiki ba. Kuna buƙatar bincika kafin ku ci gaba.
4. Lokaci
Yana ɗaukar lokaci don gina Filastik Injection Mold. Idan kuna da ƙayyadaddun lokaci, zaku iya la'akari da kayan aiki mai sauri, yana da sauri da gaske kuma yana iya girma har zuwa sassa 100,000. Idan kuna da ƙarar girma fiye da sassa 100,000, zaku iya la'akari da ƙirar samarwa, amma zai ɗauki tsawon lokaci. mold gini lokaci.
TEAM Rapid yana ba da ingantattun Sabis na Gyaran allura
Kuna aiki akan na gaba allura gyare-gyaren aikin? TEAM Rapid ƙwararren ƙwararren mai yin kayan aiki ne kuma masana'antar gyare-gyaren allura, tare da garantin ingancin ƙirar mu da riƙewar abokin ciniki 98%, mu ne madaidaicin ɓangaren filastik don buƙatun haɓaka samfuran ku. Tuntuɓi lokacin gwaninmu a [email kariya], za mu samar da mafi kyau m masana'antu mafita gare ku.