Mahimman Hanyoyi 6 na Gyaran Allurar Filastik
A matsayin gogaggen kamfanin yin gyare-gyaren filastik, TEAM Rapid ya gina gyare-gyare da yawa a cikin shekaru 10 da suka gabata, sabis ɗin gyaran alluranmu yana taimaka wa abokan ciniki daga masana'antu daban-daban ciki har da aikace-aikacen gida & mabukaci, motoci, likita, soja da sauransu don ƙaddamar da ayyukan su. Anan akwai ɗan gajeren jeri, mahimman fannoni 6 na filastik allura Molding wanda ya kamata mu yi la’akari da su.
Mahimman Al'amura guda 6 waɗanda ke Tasiri akan Ingancin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Filastik
1. Kogo
Kogon shine "Gefen" na mold, wanda ko da yaushe yana nufin bayyanar samfurin ku. Rubutun rubutu, mai sheki, santsi sune sanannen kammalawa da aka yi amfani da su akan kogon don samun kamannin kayan kwalliyar da ake tsammanin.
2.Kwarai
Wannan kuma ana kiransa "B gefen" na mold. Yawanci, geometries ko fasali akan ainihin ba a iya gani, suna aiki azaman kwarangwal ko tallafi ga ɓangaren. Ya dogara da aikin ɓangaren da haɗuwa, geometries akan ainihin na iya aiki azaman bayyanar waje a wasu lokuta.
3. Layukan rabuwa
A m
4. Daftari
An ƙera daftarin don sauƙaƙe fitar da sassa daga ƙirar. Yawanci, duk abubuwan da aka gyara filastik yakamata a tsara su tare da daftarin aiki inda ya cancanta. Ba tare da daftarin aiki ko kusurwar daftarin da ya dace ba, ɓangaren gyare-gyaren yawanci yana fitowa da alamun ja ko ma sanduna a cikin rami. A matsayin gogaggen mai yin kayan aiki, TEAM Mai sauri koyaushe yana ba da shawarwarin ƙwararru ga abokin cinikinmu don zaɓar kusurwar daftarin da aka gyara.
5. Kofar
Mold don allurar filastik a cikin rami, ana iya cire shi bayan gyare-gyare. Daban-daban daga girman sashi, geometries & yawa, muna tattara abubuwan buƙatun ɓangaren sannan zaɓi mafi kyawun nau'in ƙofa don biyan buƙatu.
6. Yawan Ragewa
Ya bambanta daga 0.001-0.060 a kowace inch, ƙimar da robobin da aka yi masa zai ragu da zarar an sanyaya.
TEAM Rapid Kyakkyawan Kayan aiki ne da Mai ba da Motsin allura
TEAM Rapid yana bayarwa kayan aiki da kuma Sabis ɗin Gyaran allura don ƙananan buƙatun samar da ƙarar girma. Kuna son ƙarin sani game da mu? Tuntuɓi ƙungiyar injiniyoyinmu a yau, za mu iya samar da mafi kyau m masana'antu mafita gare ku.