Neman Mafi kyawun Hanya don Samar da Kayan Aikin Gida
Domin jawo hankalin masu siye masu hankali, ƙirƙira a cikin kayan aikin gida ba ya dainawa. Abubuwan da suka fi dacewa, babban inganci da sabon salo don dacewa da yanayin, waɗannan su ne maki don ƙididdigewa. Tura ƙungiyar haɓaka samfur don samun m samfurori cikin gwaji da sauri don tallatawa. Don haka lokaci yana da mahimmanci, za mu iya rage lokacin samfurin jagorar kayan aikin gida ta kayan aiki da matakai.
Rapid Prototyping
Masu amfani koyaushe suna tsammanin kayan aikin gida kamar girki, injin wanki, firji zai kasance mai dorewa da dacewa. Kyakkyawan ergonomics da kayan kwalliya masu ban sha'awa suna taimakawa ga nasarar kasuwa. Ainihin samfuri kyakkyawan kayan aikin talla ne, sanya shi a cikin ɗakin dafa abinci yana ba mutum damar ɗaukar ra'ayoyin kasuwa kuma hotunan samfurin na iya shiga cikin wallafe-wallafen samfur. Fa'ida daga saurin samfuri, ba wai kawai yana taimaka muku samun damar kasuwa cikin sauri ba amma kuma yana ba da damar ƙirar ku don gyara ƙira. Gajere samfur masana'antu lokacin jagora yana ba da damar na biyu ko ma zagaye na tabbatarwa da yawa don tsara canji cikin sauri.
Hanyoyin Samfura
Hanyoyin aikin injin CNC, Fitar injin, 3D Printing, Saurin Kayan aiki & Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara sanannen amfani da su wajen gina samfuran kayan aikin gida. Bambance dangane da kayan samfuri, yawa da gamawa, za mu iya amfani da ɗaya ko ma haɗa ƙarin matakai tare don gina sassan samfuri cikin sauri.
Amintaccen Maƙerin Samfuran Samfuran Sinawa
At TEAM Mai sauri, muna bayar da mafi kyau m masana'antu bayani don saurin samfurin ku da ƙananan masana'anta. Ayyukanmu sun dace sosai samfurin kayan aikin gida da ƙananan buƙatun samarwa. Za mu iya gina samfura kaɗan kamar kwana 1 kuma mu ci gaba da juriya har zuwa 0.01mm don buƙatu na musamman. Tare da tarin sama da shekaru 10, TEAM Rapid ya yi aiki tare da ɗimbin Sinawa & na'urorin lantarki na ketare da kamfanonin kayan aikin gida don ƙaddamar da kasuwa cikin sauri da nasara.
Tuntuɓi TEAM Rapid don Samfuran Kayan Aikin Gida
Don ƙarin bayani game da iyawarmu ko kowane ɗayanmu saurin samfur sabis da kuma low girma masana'antu sabise, da fatan za a aiko mana da imel [email kariya]. Bari mu faɗi aikin ku na gaba.