Production da Samfurin Kayan aiki
Wannan labarin zai raba tare da ku game da bambanci tsakanin samarwa da Kayan aikin samfuri.
Gwaji koyaushe shine maɓalli mai mahimmanci yayin haɓaka samfuri. A wasu lokuta, injiniyoyi na iya buƙatar gabatar da kayan wakilci, matakai da yadda sabon ɓangaren zai kasance kafin babban jami'in gudanarwa ya amince da saka hannun jari. Masu sana'a yawanci suna amfani da daban-daban m masana'antu hanyar aiwatar da samfuri dangane da aikin sassan.
Abokin ciniki koyaushe yana damuwa da adadin sassa nawa samfurin kayan aiki zai iya samarwa kuma idan zasu iya tallafawa samarwa daga kayan aikin samfur. Yawan sashe yana ƙayyade yadda aka tsara kayan aikin da gina su. A al'ada, ƙananan ƙila za a iya ginawa zuwa ƙwanƙwasa kuma babban juzu'i na iya samun abubuwan da aka sanya na ƙarfe da matakai na atomatik da aka gina a cikin kayan aiki. Wani mahimmin al'amari shine wane abu ne za a yi amfani da shi? Kayan aiki na samar da sassauƙa a cikin ABS zai tsawaita rayuwar kayan aiki. Rukunin ɓangarori waɗanda aka yi daga PEEKM, PPS ko PPA za su sami ƙarancin rayuwa. Don haka, yana da wahala a gare mu mu samar da da kyau cikin dubban sassa ba tare da matsala tare da waɗannan nau'ikan kayan daga kayan aikinmu ba.
Domin duka samarwa da samfuri, kowane kayan aiki ya bambanta. Yadda za a ƙayyade bambanci tsakanin samarwa da samfurin kayan aiki? Idan kuna son samar da sassa masu rikitarwa a ƙaramin ƙara, ƙimar ɗayan ɓangaren yana da girma kamar kayan aikin da ake buƙata yana cirewa da sake daidaitawa ga kayan aiki da hannu. Amma idan kayan aikin yana da na'ura mai sarrafa kansa da aka gina a cikinsa kuma yana ba da damar yin zagayowar ƙari, ƙimar ɓangaren ɓangaren ƙasa. Ana kiran wannan kayan aikin samfur. Idan kuna son samar da gyare-gyare sama da 100 a cikin shekara guda, a bayyane yake cewa saka hannun jari a cikin cikakken kayan aiki mai sarrafa kansa ba hanya ce mai dacewa ba, to, zamu iya amfani da kayan aikin samarwa.
Ƙimar samar da kayan aiki mai girma suna sarrafa kansa sosai tare da tanadin kulawa, fahimta da ikon sarrafawa waɗannan abubuwan suna kashe lokaci da kuɗi amma suna samar da farashi da ingantaccen aiki a cikin ainihin ƙarar. gyare-gyaren kanta. Samfuran ƙirar ƙira suna da ƙayyadaddun ƙira da ƙofofi waɗanda ke adana lokaci da farashi a ƙirƙira. Don haka, samfurin samfurin ya dace da ƙananan ƙira. Ana yin kayan aikin samarwa yawanci daga taurare P20, H13 ko wani ƙarfe na kayan aiki wanda ya dace da maimaita amfani da rayuwar kayan aiki. Kayan aikin samfuri kayan aiki ne masu laushi kamar yadda ake amfani da aluminium da ƙarfe mai laushi. Ana iya yanke wannan kayan aikin kayan aiki da sauri a cikin hanyoyin sarrafa kayan aiki waɗanda ke ba da damar sauri da inganci kayan aikin samfur.
A TEAM Rapid, muna taimaka wa abokan ciniki a cikin aiwatar da yanke shawara game da injuna, kayan aiki da kayan aiki. Muna son damar da za mu taimaka samfura ko samfuran abokan ciniki. Ziyarci mu akan layi ko yi mana magana a [email kariya] game da aikin ku.