Gida > Labarai & Abubuwan > Sabis ɗin daga Kamfanin Kamfanonin Samar da Hankali na China
Sabis na Kamfanin Rapid Prototyping na China
Ayyukan samfuri cikin sauri daga kamfanoni daban-daban a duk faɗin duniya a zamanin yau suna taimaka wa kowane ɗan masana'antu don fifita da saka hannun jari a mafi kyawun sabis bayan cikakken bincike na ɗimbin zaɓuɓɓuka. Idan kun kasance mafari ga Kamfanin Samfuran Rapid zaɓi akan layi, to zaku iya ruɗe tare da zaɓuɓɓuka daban-daban da rikitattun fannonin wannan sabis ɗin. Za ku iya shawo kan wannan wahala lokacin da kuka tuntuɓi ƙwararru a wannan ɓangaren kuma ku sami ilimin dabarun da ake amfani da su don ƙirƙirar sashin jiki cikin sauri ta hanyar ƙirar komputa na 3D.
A zamanin yau masu saurin haɓakawa suna samun nau'ikan hanyoyin ƙira waɗanda suka dace da ƙira kuma sun zama gaskiya. A gaskiya ma, wannan ya ƙunshi ƙananan ƙananan masana'anta wanda ke da ikon sassan da ke samun kulawa akai-akai. Daga nau'ikan samfuri daban-daban da kayan aikin da aka yi amfani da su, gyare-gyaren allura yana ba da tsarin da ya dace akai-akai. Tabbas, wannan yana da ikon aiwatar da ƙananan ƙirar ƙirar ƙira wanda ke da ikon gina kayan aiki na hanyar allura.
Baya ga haka, ya dace da ɗauka Rapid Prototyping buƙatun zuwa buƙatun masana'antu daban-daban. Wannan ya ƙunshi fiye da sassa 500 a cikin cinikin filastik da karafa a lokacin da ya dace. Ya ƙunshi zaɓin samfur na sauri kuma ya zama mafita mafi kyau a cikin bukatun masana'antu. Bugu da ƙari, suna sanya shi sanyi kuma suna isar da tsarin yau da kullun wanda ke da ikon ƙira.
Yana sauƙin fahimtar sakamako mafi kyau abin da kuke buƙata kuma yana samun mafi kyawun mafita don adana lokacinku da farashi. Haka kuma, Samfuran China kamfani yana da ikon yin ƙwaƙƙwaran ƙwaƙƙwaran hanzari ta hanyar amfani da jeri don hanyoyin yin samfuri don juya ƙirar ku zuwa haƙiƙanin gaskiya. Wannan nunin dangane da lokaci kuma ya dogara da sakamako mai tsadar gaske wanda sashin ƙira ya ɗauka. Yana yin har zuwa sassa 10000 ko dai sau ɗaya ko akai-akai. Yana da amfani don isa mafi kyau don gina hanyoyin samfuri don buƙatar ku da abin da kuke so.
Nau'o'i daban-daban na gamawa da kayan samfuri na iya burge ku kuma suna ƙara sha'awar amfani da wannan sabis ɗin. Da zarar kun fara amfani da wannan sabis ɗin, ƙirar ku da ƙungiyar injiniyoyi za su iya ƙara haɓaka aikace-aikacen samfuran ƙarshe. Idan kun yanke shawarar cika buƙatun ku akan ƙananan masana'anta da saurin samfuri a wannan lokacin, to zaku iya tuntuɓar Kamfanin Rapid Prototyping kai tsaye kuma ku cika waɗannan buƙatun ba tare da bata lokaci ba. Za ku sami gagarumin taimako daga ƙwararrun ƙungiyar kuma ku yanke shawarar yin amfani da wannan da kyau m masana'antu sabis.
Neman Tambaya