Samfuran Manufacturing
Idan kuna da samfuran da ake buƙatar sakawa kasuwa da wuri-wuri, dole ne ku hanzarta zagayowar ƙirar ku. Kuma samfuran ku (idan kuna buƙata) yakamata su fito da wuri. A TEAM Rapid, ikon ƙirar ƙirar mu yana ba mu damar isar da samfura cikin ɗan gajeren lokaci. Muna ba da sabis na samfur na sauri wanda zai taimaka inganta samfuran ku kafin samarwa da yawa. Idan kuna neman Samfuran Masana'antar China, TEAM Rapid shine kyakkyawan zaɓinku.
Samfuran Samfura yana da mahimmanci
Prototype wani muhimmin sashi ne don tantance yuwuwar samfur. Samfura da sauri hanya ce ta haɓaka samfuri da sauri ke haifar da sashi don gwaji da ƙima. Hanya ce don yin sassa da sauri don sake dubawa ta hannu. Buga 3D ita ce hanyar da aka fi amfani da ita don saurin samfur. Yana da araha da saurin juyawa. Sauran hanyoyin samfuri cikin sauri sun haɗa da injina na CNC, ƙirƙira ƙirar ƙarfe da gyare-gyaren allura. Samfuran suna ba da mahimman bayanai don taimakawa ƙira don yanke shawarar ƙira kafin motsawa zuwa gwajin ƙirar aiki da samar da taro.
Tuntuɓi TEAM Rapid don Masana'antu
A TEAM Rapid, mun saka hannun jari sosai a cikin fasahar zamani. Manufacturing Prototype ɗinmu ya ƙunshi samfuran mabukaci, aikace-aikacen masana'antu daban-daban, kayan wasan yara, samfuran sirri da na gida da ƙari a cikin kowane girman. Muna iya ɗaukar ayyukan abokan ciniki daga ra'ayi har zuwa ƙarshe. Da farko, za mu yi hulɗa da ƙirar ra'ayi na abokan ciniki ta hanyar yin samfuri ta amfani da dabarun ƙira da sauri. Muna goyan bayan buƙatun samarwa abokan ciniki ta hanyar samar da samfura, ƙaramin tsari ta amfani da bugu na 3D, gyare-gyaren allura da simintin gyare-gyare. Komai samfurin an yi shi da filastik ko karfe. Muna ba da bugu na 3D, masana'anta ƙari, CNC machining, kayan aiki mai sauri, simintin gyare-gyare, ƙarfe na takarda don cika ƙayyadaddun ƙarancin ƙarar samarwa.
Gudu da araha sune mahimman ka'idodin m prototyping da ba da damar ƙirƙira ƙira da yawa na samfuri lokaci ɗaya, ko samfuri ɗaya don sake bita kuma a sake yin shi cikin sauri. Waɗannan samfuran suna ba da mahimman bayanai waɗanda ke taimaka wa injiniyoyi su yanke shawarar ƙira kafin su matsa zuwa mafi girman samfuran aminci don gwajin aiki da samarwa.
A TEAM Rapid, an sadaukar da mu don samar wa abokan ciniki mafi kyawun sassa da samfuri. Don fara ayyukan ku, nemi ƙima kyauta. Ko kuma a tuntube mu ta hanyar kira a [email kariya] don samun m masana'antu zance.