Menene Kera Sauri?
Samar da sauri yana amfani da nau'ikan hanyoyi daban-daban da tsarin masana'antu don yin samarwa da sauri da sauƙi don samfuri da samarwa. Ana sarrafa tsarin sarrafawa da kulawa ta inji tare da ƙwararrun software na sarrafa kansa wanda baya buƙatar ƙarin kayan aiki.
Ƙungiyar Rapid, ɗaya daga cikin mafi kyau m samfur kamfani, Muna so mu raba CNC machining da sheet karfe prototyping da ake akai-akai amfani da m masana'antu tare da ku.
A cikin injinan CNC, ana samar da wani sashi ta amfani da injin niƙa mai sarrafawa da yawa ko hakowa. Ana amfani da wannan hanyar a ko'ina lokacin da ake buƙatar gwaje-gwajen aiki akan samfura da lokacin da kuke da ƙarancin ƙima a cikin kayan da suka dace.
A cikin masana'anta na ƙarfe, ana sarrafa zanen gado ta hanyar yanke, nadawa ko wasu matakai waɗanda ke taimakawa don samar da takamaiman sassa da aka yi da aluminum, ƙarfe ko tagulla a cikin kauri, girma, da siffofi daban-daban.
Akwai abubuwa da yawa da za a iya amfani da su a cikin sauri masana'antu kamar filastik, karfe, gilashi ko yumbu da UV-curing tafin kafa-gel da dai sauransu. Yin amfani da kayan aiki mai mahimmanci yana haifar da zaɓuɓɓuka masu yawa don kamfanoni don kera samfurori da sauri da kuma daidai daidai da ƙayyadaddun da ake da su kuma a ƙananan farashi.
Idan aka kwatanta da saurin samfuri, Samar da sauri ba ya samar da samfura amma ƙarshen samfuran da ake amfani da su a kasuwa na gaske. Tare da taimakon masana'antu matakai kamar SLA, Laser narkewa ko zaɓaɓɓen Laser sintering, samfurori ana samar da kai tsaye daga CAD fayiloli. Hakanan yana yiwuwa a daidaita kayan aikin injiniya na sassan da aka kera. Kuma ta wannan hanya, ana gwada sassa da aiki.
TEAM Rapid ƙwararren ƙwararren ƙwararren ku ne idan ana batun haɓaka samfuri. Muna da wuraren samar da kayayyaki na zamani waɗanda ke ba mu damar kera guda ɗaya ko ƙananan jeri har zuwa ƴan sassa dubu. Idan kuna buƙatar kowane taimako akan saurin masana'antar ku ko kasuwancin samfuri cikin sauri, ko kuna son samun kusanci ga masana'anta da sauri ko hanyoyin samfura cikin sauri, ƙwararrun ƙungiyarmu koyaushe a shirye suke don taimakawa.lamba mu yanzu,saurin samfurin china, Za mu bayyana dalla-dalla abin da zaɓuɓɓukan da kuke da su tare da fasahohin mu da kuma samar da mafi kyawun bayani don manyan ayyukanku na gaba!