Zaɓan Kayan Allurar Dama don Ƙaƙƙarfan Ƙarfafan allurar ku
Wani Abun allurar da za a yi amfani da shi a cikin sashin allurar ku babban yanke shawara ne lokacin da kuka tsara don ci gaba da filastik allura gyare-gyaren tsari.
Halayen Zaɓin Abubuwan Gyaran allura
Wannan yanke shawara guda ɗaya zai ƙayyade ayyuka, dorewa da launi na yanki da za ku ƙirƙira. Domin mold zane, za mu saita mold shrinkage tushe a allura ta dukiya da kuma kayan shrinkage. Girman kogin mold zai bambanta lokacin da ke cikin ɓarna daban-daban, wannan zai nuna girman ɓangaren gyare-gyaren allura. Yin yanke shawara mai dacewa, dole ne ba kawai la'akari da dukiyar kayan ba, amma kuma duba aikace-aikacen ku Sashin Gyaran Allura za a fallasa su.
Za a yi amfani da shi a waje ko yanayi mai wuya? Za a yi amfani da shi a ƙarƙashin matsin lamba ko zafin jiki mai girma? Shin za a sami ruwa ko iska da ke gudana cikin sassan aikin? Ya kamata ku ɗauki duk waɗannan abubuwan cikin la'akarinku.
Tuntuɓi TEAM Rapid don Zaɓin Kayan Kaya Dama
At TEAM Mai sauri, Mun ƙware a Filastik Injection Molding da kuma saba da dukiya na allura kayan. Ƙungiyar injiniyoyinmu na iya dogara da buƙatun ku don ba da shawarar kayan gyare-gyaren da ya dace da kuma m masana'antu hanya. Idan ya cancanta, za mu iya samar da cikakkun bayanan bayanan kayan don bayanin ku.
Kuna aiki akan halin yanzu ko na gaba allura gyare-gyaren aikin? Muna ba da kewayon sabis na tsayawa ɗaya daga m samfur zuwa ƙananan zuwa matsakaicin girma na allura gyare-gyare. Tuntube mu a [email kariya] yau don neman wani allura gyare-gyaren zance, kuma duba yadda ra'ayoyinku za su yi girma zuwa gaskiya.